Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cùng nắm chặt tay cùng xây đắp ngày mai

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ai la` nguoi` dep nhat'

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
daicatoantin1
Thành viên mới
Thành viên mới
daicatoantin1

Nữ

Status
thanh:
ai la` nguoi` dep nhat' Left_bar_bleue13/40ai la` nguoi` dep nhat' Empty_bar_bleue  (13/40)
Status:
ai la` nguoi` dep nhat' Left_bar_bleue50/200ai la` nguoi` dep nhat' Empty_bar_bleue  (50/200)

ai la` nguoi` dep nhat' Empty
Bài gửiTiêu đề: ai la` nguoi` dep nhat'   ai la` nguoi` dep nhat' Icon_minitimeMon Dec 24, 2007 7:33 pm

Nào các chàng trai trong lớp toán tin 1. Các bạn hãy cho tôi biết ý kiến của các bạn về các bạn nữ trong lớp mình nào. Theo các bạn :
1) Ai là cô gái gây ấn tượng với bạn nhất?
2) Ai là cô gái nữ tính nhất lớp mình?
3) Ai là cô gái chăm chỉ nhất?
.......
Có vô số các điều mà các bạn muốn nói về 1 hay nhiều hơn nữa về các cô gái trong lớp mình đúng ko?
Đây là cơ hội tốt để các bạn làm điều đó. Hãy nhanh tay viết và gửi bài về cho chúng tôi
Địa chỉ mail : hoacolau88@yahoo.com có rất nhiều phần quà đang chờ các bạn cùng vô số điều bất ngờ.
thời gian gửi bài : từ khi bạn bắt đầu đọc được cho đến hết ngày 6/3/2008. Không áp dụng cho những bạn đọc bài này sau ngày 6/3/2008.

Ngoài việc các bạn có thể viết bài về các bạn nữ lớp mình chúng tôi còn tổ chức thêm cuộc thi viết về các thành viên trong lớp với nội dung ngắn gọn trong vòng 100 từ
thay mặt ban tổ chức
lớp trưởng
Hoàng Thị Huệ
( đã kí)
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies : nhìn gì mà nhìn

Status
thanh:
ai la` nguoi` dep nhat' Left_bar_bleue13/20ai la` nguoi` dep nhat' Empty_bar_bleue  (13/20)
Status:
ai la` nguoi` dep nhat' Left_bar_bleue50/100ai la` nguoi` dep nhat' Empty_bar_bleue  (50/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la` nguoi` dep nhat'   ai la` nguoi` dep nhat' Icon_minitimeMon Dec 24, 2007 7:40 pm

[quote]Bài viết hay sẽ được post lên diễn đàn keke
https://toantin1k51.forumvi.com
kekeke

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la` nguoi` dep nhat'   ai la` nguoi` dep nhat' Icon_minitimeSun Dec 30, 2007 2:24 pm

Vấn đề nhạy cảm vãi affraid ko dám động vào pale
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la` nguoi` dep nhat'   ai la` nguoi` dep nhat' Icon_minitime

ai la` nguoi` dep nhat'
Trang 1 trong tổng số 1 trang